Chủ đề Giao lưu của anh em xenforo việt nam

Status
Not open for further replies.
Tôi không hiểu các bạn đang nghĩ gì nhưng các bạn đừng xem thường người Việt Nam chúng tôi, đa số người Việt Nam là người ham học hỏi tìm tòi và đam mê công nghệ. Thử hỏi một sinh viên nghèo đi học còn lo kiếm tiền học thêm, tiền phụ giúp cho gia đình vậy tiền đâu để mua một bản quyền về sử dụng và phát triển? Đầu tiền họ sử dụng bản free sau khi phát triển họ có thể mua bản quyền của các bạn, mình thấy làm như vậy cũng tốt vì ít nhiều các bạn cũng được chúng tôi PR để phát triển mạnh hơn, ai đồng quan điểm thì like.

Tôi không hiểu các bạn đang nghĩ gì nhưng các bạn đừng xem thường người Việt Nam chúng tôi, đa số người Việt Nam là người ham học hỏi tìm tòi và đam mê công nghệ. Thử hỏi một sinh viên nghèo đi học còn lo kiếm tiền học thêm, tiền phụ giúp cho gia đình vậy tiền đâu để mua một bản quyền về sử dụng và phát triển? Đầu tiền họ sử dụng bản free sau khi phát triển họ có thể mua bản quyền của các bạn, mình thấy làm như vậy cũng tốt vì ít nhiều các bạn cũng được chúng tôi PR để phát triển mạnh hơn, ai đồng quan điểm thì like.

Mà sao mình lại ko trả lời bài ở các mục khác được nhỉ

Where is the copyright on your site? Are you using nulled software?

You seem to be on the pirate scene as well.

Một người Việt Nam chân chính không bao giờ dùng chùa :(
chưa chắc ạ! tại vì đa số đều là phát triển chơi vài tháng rồi sụp à! và giá cũng khá là cao để mà nói là chơi ... nên chơi thì free thôi! đến VBB còn null đừng nói xen và ai nghĩ sao kệ họ. Cái vấn đề ở đây là đừng quá giới hạn! nếu phát triển lâu dài 1 người VN sẽ mua bản quyền, còn chơi thì chắc là không đâu!

Where is the copyright on your site? Are you using nulled software?

You seem to be on the pirate scene as well.

chuẩn CMNL làm éo gì có 3 củ mà chơi bời dc, lo gia đình học hỏi đt, nhà cửa hàng tháng, điện và ăn là xong cmnr chưa nói tiền học, ko dùng bản tiền thì tới giờ VN chả biết xen là cái mẹ gì vbb là cái mẹ gì COde là cái mẹ gì diễn đàn là cái mẹ gì FTP cute để làm gì? PHP là cái gì ngoài mấy anh học IT , còn tôi ko phải chuyên ngành IT mà cái éo gì cũng mún xài và làm diễn đàn, biết tới xenfore hay Vbb... tôi chưa đủ khả năng mua bản quyền chứ không phải tôi ko bao giờ mua nhé!

@shetan
à cái vấn đề bản quyền ý mà bạn, mình đang thảo luận với các thành viên vietnam các từ ngữ dùng khó miêu tả được bằng tiếng anh và tiếng anh của tôi khá kém, chi là tức giận với comment

google tran

ah what the copyright issues that you, yourself are discussing with members Vietnam, the terms used are difficult to describe in english and my english is quite bad, spending is angry with comment

Status
Not open for further replies.
Top Bottom